Ơ đệt. Sao lại đúng chính tả r 😅😅😅Hư đúng quy trình
Ơ đệt. Sao lại đúng chính tả r 😅😅😅Hư đúng quy trình
Xưa zai trẻ 1 tiếng 2 3 cái
Nai zà yếu 1 cái 2 3 tiếng
no. ở mĩở miền BẮC hả,,,,,,,,,,,,,........................................................
bé xai trính tả cmnrƠ đệt. Sao lại đúng chính tả r 😅😅😅
Chào buổi sáng Trâubé xai trính tả cmnr
Đụ mọaChào buổi sáng Trâu
Sáng nay Trâu có gì vui ahĐụ mọa
Có 1 nhà tiên tri phán chuổn đéo xai 1 chữ
Dậy sớm để thành công.....
.................... nhân
đời chỉ vui khi trong túi có tiềnSáng nay Trâu có gì vui ah
Trâu thực dụng quá. Trong tay có gái nữa thì sao Trâuđời chỉ vui khi trong túi có tiền
Nói mồm vậy thôi hả bạn1 vote ủng hộ pac trâu
Có tiền ắt có goáiTrâu thực dụng quá. Trong tay có gái nữa thì sao Trâu
Còn k có tiền thì làm gì để có gái TrâuCó tiền ắt có goái
hàng dài 1 gangCòn k có tiền thì làm gì để có gái Trâu
25cm lận Trâu. Làm sao để các em gái biết đâyhàng dài 1 gang
Mày là thằng trong hình à già vl đmPhương tiện di chuyển từ HN xuống ĐS, dĩ nhiên là đi bằng hãng xe tau, nhờ anh em quan lại quảng cáo chút xíu
Thông tin phương tiện tại đây:
https://xamvn.icu/r/trau-lai-xe-chuyen-16-cho-tuyen-ha-noi-hai-phong.701403/#post-16473030
Điểm đi tại các VP 29 Cầu Giấy, 122 Mỹ Đình, 939 Giải Phóng
Nếu đi tại 29 Cầu Giấy do đích thân tau đón
Điểm xuống tại Bưu Điện Thành Phố HP, đi xe Thịnh Hưng. Lộ trình tuyến: Bưu điện thành phố - Hoàng Văn Thụ - Nhà hát Lớn - Cầu đất - Ngã 4 Thành đội - Lạch tray - Cầu rào - Phạm Văn Đồng - Khu 3 Đồ Sơn. Giờ chạy: 6h05' đến 18h30 (20 phút/chuyến)
Hướng dẫn viên du lịch: Trâu đzai
Đưa gà tơ đêy tau diễn cho mà xemMày là thằng trong hình à già vl đm
Tập đặt xe chỗ tau rGiờ này các có e nào làm việc chưa nhỉ t chỉ thích đi tầm này.
Mày mua lại nick thằng @Trâu Lái Xe à.Đưa gà tơ tau diễn cho mà ngưỡng
loăn cái mùaMày mua lại nick thằng @Trâu Lái Xe à.